Quotation Request

ผู้ผลิต

Information

LINK UFC9906A Outdoor, 2-Steel Wire, Armored 6 Core, SM 9/125 μm ดูขนาดใหญ่กว่า

LINK UFC9906A Outdoor, 2-Steel Wire, Armored 6 Core, SM 9/125 μm

สินค้าใหม่

ชนิดของสาย Outdoor, 2-Steel Wire, Armored
จำนวนไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Singlemode
ความยาว 2000 เมตร (ซื้อยกม้วน/ราคาต่อเมตร)

รายละเอียดเพิ่มเติม

฿ 25.68 ราคาขายรวมภาษี

รายละเอียดเพิ่มเติม

คุณสมบัติข้อกำหนดมาตรฐานสายสัญญาณใยแก้วนําแสง LINK Outdoor, 2-Steel Wire, Armored SM Fiber Optic Cable  

รหัสสินค้า  LINK UFC9906A  
รายละเอียดสินค้า Outdoor, 2-Steel Wire, Armored 6 Core, SM 9/125 μm  
  Singlemode, 9/125 μm, OS2  
  Packaging : 2000m/Reel  
มาตรฐานทางวิศวกรรม   ISO/IEC 11801:2002  
  ANSI/TIA/EIA-568-B.3, ANSI/TIA-568-C.3  
  Telcordia (Bellcore) GR-20-CORE
  ANSI/ICEA 640
  ITU-T G.651 (Multimode)
  ITU-T G.652D (Singlemode)
  TIS 2165-2548
  IEC 60793, IEC 60794-1-2
  EN 50173-1
  RoHS Compliant 2002/95/EC
ความสามารถในการส่งคลื่นสัญญาณ   Max. Attenuation (dB/km) : 0.36/0.36/0.25/0.35
  Typ. Attenuation (dB/km) : 0.34/0.32/0.21/0.24
  Bandwidth (MHz/km) : N / A
  850nm Laser bandwidth (MHz/km) : N / A
  Numerical Aparture : 0.13 ± 0.01