Quotation Request

ผู้ผลิต

Information

LINK UFC9606 Outdoor , Armored 6 Core, SingleMode (OS2) SM 9/125 μm ดูขนาดใหญ่กว่า

LINK UFC9606 Outdoor , Armored 6 Core, SingleMode (OS2) SM 9/125 μm

สินค้าใหม่

ชนิดของสาย Outdoor , Armored Single mode OS2
จำนวนไฟเบอร์ออฟติก 6 Core
ความยาว 1000 เมตร (สั่งตัดได้/ราคาต่อเมตร)

รายละเอียดเพิ่มเติม

฿ 29.96 ราคาขายรวมภาษี

รายละเอียดเพิ่มเติม

คุณสมบัติข้อกำหนดมาตรฐานสายสัญญาณใยแก้วนําแสง LINK Outdoor , Armored Fiber Optic Cable  

รหัสสินค้า  LINK UFC9606  
รายละเอียดสินค้า Outdoor, Armored 6 Core, SM 9/125 μm  
  SingleMode, 9/125 μm, OS2  
  Packaging : 1000m/Reel  
มาตรฐานทางวิศวกรรม   ISO/IEC 11801:2002  
  ANSI/TIA/EIA-568-B.3, ANSI/TIA-568-C.3  
  Telcordia (Bellcore) GR-20-CORE
  ANSI/ICEA 640
  ITU-T G.651 (Multimode)
  ITU-T G.652D (Singlemode)
  IEC 60332-3, IEC 60332-1
  TIS 2165-2548
  IEC 60793, IEC 60794-1-2
  EN 50173-1
  RoHS Compliant 2002/95/EC
ความสามารถในการส่งคลื่นสัญญาณ   Max. Attenuation (dB/km) : 0.36/0.36/0.25/0.35
  Typ. Attenuation (dB/km) : 0.34/0.32/0.21/0.24
  Bandwidth (MHz/km) : N / A
  850nm Laser bandwidth (MHz/km) : N / A
  Numerical Aparture : 0.13 ± 0.01