Quotation Request

ผู้ผลิต

Information

LINK UFC9212 Indoor Distribution 12 Core, Single Mode (OS2) MM 9/125 μm Yellow Jacket ดูขนาดใหญ่กว่า

LINK UFC9212 Indoor Distribution 12 Core, Single Mode (OS2) MM 9/125 μm Yellow Jacket

สินค้าใหม่

ชนิดของสาย Distribution / Single Mode
จำนวนไฟเบอร์ออฟติก 12 Core
ฉนวนหุ้ม สีเหลือง 
ความยาว 1000 เมตร (ซื้อยกม้วน/ราคาต่อเมตร)

รายละเอียดเพิ่มเติม

฿ 36.38 ราคาขายรวมภาษี

รายละเอียดเพิ่มเติม

คุณสมบัติข้อกำหนดมาตรฐานสายสัญญาณใยแก้วนําแสง LINK Indoor Distribution Fiber Optic Cable  

รหัสสินค้า  LINK UFC9212  
รายละเอียดสินค้า Distribution 12 Core, SM 9/125μm Yellow Jacket  
  Singlemode, 9/125 μm, OS2 
  Color : Yellow  
  Packaging : 1000m/Reel  
มาตรฐานทางวิศวกรรม   ANSI/TIA-568-C.3  
  ANSI/TIA/EIA-568-B.3  
  ISO/IEC 11801:2002
  Telcordia(Bellcore) GR-409-CORE
  IEC 60332-1, IEC 60332-2& IEC 60332-3
  IEC 60793/60794
  UL Listed E337497
  RoHS Compliant 2002/95/EC
ความสามารถในการส่งคลื่นสัญญาณ   Max. Attenuation (dB/km) : 0.36/0.36/0.25/0.35
  Typ. Attenuation (dB/km) : 0.34/0.32/0.21/0.24
  Bandwidth (MHz/km) : N / A
  850nm Laser bandwidth (MHz/km) : N / A
  Numerical Aparture : 0.12 ± 0.01