LINK UFC5201-2 Indoor Simplex 2 mm. 1 Core, MultiMode (OM2) MM 50/125 μm Orange Jacket - PantipCommart.Com
Quotation Request

ผู้ผลิต

Information

LINK UFC5201-2 Indoor Simplex 2 mm. 1 Core, MultiMode (OM2) MM 50/125 μm Orange Jacket ดูขนาดใหญ่กว่า

LINK UFC5201-2 Indoor Simplex 2 mm. 1 Core, MultiMode (OM2) MM 50/125 μm Orange Jacket

สินค้าใหม่

ชนิดของสาย Simplex / Multi Mode
จำนวนไฟเบอร์ออฟติก 1 Core
ฉนวนหุ้ม สีส้ม 
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 2.0 มม. 
ความยาว 1000 เมตร (สั่งตัดได้/ราคาต่อเมตร)

รายละเอียดเพิ่มเติม

฿ 10.70 ราคาขายรวมภาษี

รายละเอียดเพิ่มเติม

คุณสมบัติข้อกำหนดมาตรฐานสายสัญญาณใยแก้วนําแสง LINK Indoor Simplex Fiber Optic Cable  

รหัสสินค้า  LINK UFC5201-2  
รายละเอียดสินค้า Simplex 2 mm. 1 Core, MM 50/125μm Orange Jacket  
  Multimode, 50/125 μm, OM2 
  Diameter : 2.0 mm. Jacket  
  Color : Orange  
  Packaging : 1000m/Reel  
มาตรฐานทางวิศวกรรม   ANSI/TIA-568-C.3  
  ANSI/TIA/EIA-568-B.3  
  ISO/IEC 11801:2002
  Telcordia(Bellcore) GR-409-CORE
  IEC 60332-1, IEC 60332-2& IEC 60332-3
  IEC 60793/60794
  UL Listed E337497
  RoHS Compliant 2002/95/EC
ความสามารถในการส่งคลื่นสัญญาณ   Max. Attenuation (dB/km) : 2.7 / 0.8
  Typ. Attenuation (dB/km) : 2.5 / 0.7
  Bandwidth (MHz/km) : 500 / 500
  850nm Laser bandwidth (MHz/km) : N / A
  Numerical Aparture : 0.200 ± 0.015